มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)

แหล่งพูดคุยของ กลุ่มแฟนมหัศจรรย์การเดินทาง

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ??

Go down 
missword01
pietoona
gunnii art'mom
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
กองกำลังหน้าใหม่

อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ?? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ??   อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ?? EmptySat Apr 09, 2011 4:44 pm

อยากทราบมากๆเลยค่ะ!!
><"
ขึ้นไปข้างบน Go down
pietoona
หัวหน้ากองร้อย
pietoona

อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ?? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ??   อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ?? EmptySun Apr 10, 2011 11:20 am

ส่วนอุปกรณ์ สัตว์เลี้ยง คิดว่า!! คงต้องหล่อขึ้นมาเอง (จากที่อ่านมา) จากของจีน น่ะ
missword01
missword01

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ??   อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ?? EmptySun Apr 10, 2011 11:36 am

ตลาดนัดจตุจัตรครับพี่น้อง

มีสัตว์แปลกๆขายด้วย 555+ Razz
wenzen
wenzen

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ??   อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ?? EmptySun Apr 10, 2011 4:21 pm

ถามไรหน่อยนะ ยังไม่เก็ทเรื่อง น้องหมา
คือเห็นบางคนเวลระดับ 32 - 38 ประมาณนี้
แต่ทำไมน้องหมาเขาถึงมี 5 หางกันอ่ะ

เขามีสูตร น้ำยา อะไรรึป่าวเอ่ย T____Y
pietoona
pietoona

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ??   อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ?? EmptySun Apr 10, 2011 5:27 pm

wenzen พิมพ์ว่า:
ถามไรหน่อยนะ ยังไม่เก็ทเรื่อง น้องหมา
คือเห็นบางคนเวลระดับ 32 - 38 ประมาณนี้
แต่ทำไมน้องหมาเขาถึงมี 5 หางกันอ่ะ

เขามีสูตร น้ำยา อะไรรึป่าวเอ่ย T____Y

สงสัยเค้าจะใช้ยาปรินิพพานครับ เป็นวิธีลัดที่จะทำให้น้องหมาพัฒนาได้ไวขึ้น

MIII

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ??   อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ?? EmptyMon Apr 11, 2011 8:24 am

pietoona พิมพ์ว่า:
wenzen พิมพ์ว่า:

สงสัยเค้าจะใช้ยาปรินิพพานครับ เป็นวิธีลัดที่จะทำให้น้องหมาพัฒนาได้ไวขึ้น

การพัฒนาสัตว์หางต้องใช้ "วิวัฒนาการครับ" ทุกๆเลเวล 20 30 40 จะพัฒนาเพิ่มหางได้ 1 หางครับ
ถ้ายกตัวอย่างที่คุณ wenzen บอกมา แสดงว่าหมาตัวนั้นน่าจะเวล 50+ แล้วครับ ถึงพัฒนาวิซัฒนาการ 5 หางได้ครับ

หรืออีกทางหนึ่งก็คือเสียเงินช่วยในเรื่องของการพัฒนาข้ามเลเวลได้ด้วยครับ
(เสียเงินน่น่าจะเป็นเงินตำลึงครับ)
จะพัฒนาได้ 2 เท่า ของเวลสัตว์ เช่น
ปกติสัตว์ตัวนั้น เวล 30 ถ้าวิวัฒนาการปกติ จะพัฒนาได้ 3 หาง
แต่ถ้าใช้เงินตำลึงช่วยจะวิวัฒได้ 4 หาง แบบนี้ครับ

afro
pietoona
pietoona

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ??   อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ?? EmptyMon Apr 11, 2011 8:34 am

เก็บหมาไว้....แล้วค่อยเอามาเลี้ยงตอน เปิดอ่างรวมสมบัติ ได้

ก็ยังไม่สาย ไม่เสียเงินด้วย... ผมทำแบบเนี่ย Surprised Surprised
matee00
Moderators
Moderators
matee00

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ??   อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ?? EmptyMon Apr 11, 2011 11:18 am

ผมรออัพ 7 หางแร้ว ^^
เก็บยาครบล่ะ เหนื่อยมากกับการหาแต้มไตรภพ T^T
vousoe
vousoe

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ??   อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ?? EmptyMon Apr 11, 2011 12:10 pm

แหงะเล่นมาแบบไม่รู้เรื่องเลย จิ้งจอกก็มีสามหางต่อปาย ไม่รู้ว่าดองวิวัฒนาการได้ pale
pietoona
pietoona

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ??   อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ?? EmptyMon Apr 11, 2011 3:46 pm

matee00 พิมพ์ว่า:
ผมรออัพ 7 หางแร้ว ^^
เก็บยาครบล่ะ เหนื่อยมากกับการหาแต้มไตรภพ T^T

สู้ ๆ ครับ...กลายร่างแล้วเอารูปมาโชว์บ้างเน้อ

cheers cheers
matee00
Moderators
Moderators
matee00

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ??   อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ?? EmptyMon Apr 11, 2011 4:41 pm

ดู6หางไปก่อนละกัน ตัวนี้ดาว&ค่าความเข้าใจน้อยมาก เปลี่ยนข้ามมา2ครั้งละ แต่กำลังจะรีไปเวล1 ให้สเตตัสดีกว่าดี
เวลที่เห็นนี่ เวลจิงๆไม่เคยรีนะ เพราะข้ามหางตั้งแต่เวล30 แล้วข้ามอีกทีเวล40

ตัวที่กำลังจะ7หางเพิ่งเวล 47 รออีก3เวลจะเอามาให้ดู

อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ?? 004lw
pietoona
pietoona

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ??   อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ?? EmptyMon Apr 11, 2011 4:47 pm

สุดยอด....เปลี่ยนไปเป็น ทารกเปลี่ยนแปลงเร็ว ๆ น่ะครับ

ช่วยยืนยันความคิดผมหน่อย ว่า หมาจะกลายร่างเป็นนางฟ้า จริงๆ 555+

affraid affraid affraid
matee00
Moderators
Moderators
matee00

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ??   อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ?? EmptyMon Apr 11, 2011 4:52 pm

ตัว6หางนี่จะเริ่มทำทารกเปลี่ยนแปลงละ แต่อีกตัวรอ7หางก่อนค่อยทำ
แต่หลายๆคนบอกว่าติดยากโคตร!!! คงหมดแต้มไตรภพกับงานนี้อีกงาน(หมดไปกับยาปรินิพพานมารอบละ T^T)

อยากทราบว่าของใส่สัตว์เลี้ยงหาจากไหนหรอค่ะ??
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1