มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)

แหล่งพูดคุยของ กลุ่มแฟนมหัศจรรย์การเดินทาง

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ทำไมถึงซื้อเงินตำลึงไม่ได้อะครับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
sapopkop
กองกำลังหน้าใหม่

ทำไมถึงซื้อเงินตำลึงไม่ได้อะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ทำไมถึงซื้อเงินตำลึงไม่ได้อะครับ   ทำไมถึงซื้อเงินตำลึงไม่ได้อะครับ EmptySat May 07, 2011 5:34 pm

ผมลองกดซื้อดูแล้วอะครับมันบอกว่า"บัญชีซื้อขายโลหะเงินไม่เพียงพอ"อะครับ ผมไม่เข้าใจว่ามันคืออะไร ขนาดผมลองซิื้อแค่ 1 ตำลึงยังไม่ได้เลยอะครับ ใครซื้อเป็นช่วยมาบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
ทำไมถึงซื้อเงินตำลึงไม่ได้อะครับ Pu0k1

ขึ้นไปข้างบน Go down
sakura

ทำไมถึงซื้อเงินตำลึงไม่ได้อะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทำไมถึงซื้อเงินตำลึงไม่ได้อะครับ   ทำไมถึงซื้อเงินตำลึงไม่ได้อะครับ EmptySun May 08, 2011 1:23 am

ซื้อได้ค่ะ แต่ยังข้ามขั้นตอนไป ก่อนอื่นเลย ต้องนำเงินเหรียญ เข้าไปยังบัญชีค้าขายเงินตำลึงก่อน โดยกดที่ปุ่มทางซ้ายมือ ที่เขียนว่า ..บัญชีค้าขายออน.. พอกดแล้วจะมีช่องให้เรากรอกจำนวนเงินเหรียญที่จะเข้าไปยังบัญชีค้าขายเงินตำลึง หลังจากนั้นกดตกลง เท่านี้คุณก็ซื้อเงินตำลึงได้แล้วค่ะ ส่วนวิธีถอนตำลึงที่ซื้อแล้วออกก็ทำเช่นเดียวกัน โดยคลิกที่ปุ่มทางขวามือ ..บัญชีค้าขายเปิด.. ปุ่มนี้ใช้สำหรับ ถอนเงิน หรือตำลึงออกจากบัญชีค้าขายเงินตำลึงค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ทำไมถึงซื้อเงินตำลึงไม่ได้อะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1