มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)

แหล่งพูดคุยของ กลุ่มแฟนมหัศจรรย์การเดินทาง

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

สอบถามวิธีใช้ยาทิพหวนอิงคะ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
lunar
กองกำลังหน้าใหม่

สอบถามวิธีใช้ยาทิพหวนอิงคะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สอบถามวิธีใช้ยาทิพหวนอิงคะ   สอบถามวิธีใช้ยาทิพหวนอิงคะ EmptyThu Apr 28, 2011 9:13 pm

พอดีกว่าใช้ยันตายเกิดแล้ว น้องหมาไม่เปลี่ยนแปลง เลยจะให้ยาทิพหวนอิงรี การใช้ยันตายเกิดอะคะ ต้องทำยังงัยคะ

แล้วเลเวล กับสกิล น้องหมาจะหายไปไหม > <

ขอบคุณคะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Chamlong
Moderators
Moderators
Chamlong

สอบถามวิธีใช้ยาทิพหวนอิงคะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถามวิธีใช้ยาทิพหวนอิงคะ   สอบถามวิธีใช้ยาทิพหวนอิงคะ EmptyFri Apr 29, 2011 2:20 pm

1. กดไปที่สัตว์เลี้ยง

2. กด แพ็คแกต (มุมล่างขวา)

3. ในช่อง แพ็คแกต จะเห็น ยาทิพหวนอิงอยู่

4. กดใช้ เลือกไปที่ยาทิพย์หวนอิง ดับเิบิล คลิ็ก

ปล. ผมใช้กงจักรไป 14 ครั้งรวด ไม่เปลี่ยน
แล้วใช้ยาทิพย์หวนอิง เพื่อจะล้าง

มันเปลี่ยนเป็นทารกเปลี่ยนแปลงเฉย ไม่รู้ทำไม

สงสัย ผมโชคดี
lunar

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถามวิธีใช้ยาทิพหวนอิงคะ   สอบถามวิธีใช้ยาทิพหวนอิงคะ EmptyFri Apr 29, 2011 8:28 pm

Chamlong พิมพ์ว่า:

3. ในช่อง แพ็คแกต จะเห็น ยาทิพหวนอิงอยู่

4. กดใช้ เลือกไปที่ยาทิพย์หวนอิง ดับเิบิล คลิ็ก

ปล. ผมใช้กงจักรไป 14 ครั้งรวด ไม่เปลี่ยน
แล้วใช้ยาทิพย์หวนอิง เพื่อจะล้าง

มันเปลี่ยนเป็นทารกเปลี่ยนแปลงเฉย ไม่รู้ทำไม

ขอบคุณคะ 15อันเปลี่ยนพอดีเหมือนกัน - -
สงสัยเพราะเลือกข้อ 2 ^^
oekza101
Moderators
Moderators
oekza101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถามวิธีใช้ยาทิพหวนอิงคะ   สอบถามวิธีใช้ยาทิพหวนอิงคะ EmptySat Apr 30, 2011 4:08 am

lunar พิมพ์ว่า:
Chamlong พิมพ์ว่า:

ขอบคุณคะ 15อันเปลี่ยนพอดีเหมือนกัน - -
สงสัยเพราะเลือกข้อ 2 ^^

อยู่ที่ดวงมากกว่าครับ % การติดของมัน คงอยู่ที่ 5-10%เท่านั้นเอง

ผมกดข้อแรก ยังยัดไปสิบสอง สิบสามครั้ง เสียเวลาเวลด้วย ข้อสองแหละ ดีแหละ

สอบถามวิธีใช้ยาทิพหวนอิงคะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1