มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)

แหล่งพูดคุยของ กลุ่มแฟนมหัศจรรย์การเดินทาง

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

คำถามป่วนสวรรค์ (เกี่ยวกับเด็ก)

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
gunnii art'mom
กองกำลังหน้าใหม่

คำถามป่วนสวรรค์ (เกี่ยวกับเด็ก) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: คำถามป่วนสวรรค์ (เกี่ยวกับเด็ก)   คำถามป่วนสวรรค์ (เกี่ยวกับเด็ก) EmptySat Apr 16, 2011 2:53 am

คำถาม : อ่อนแรงกลับมา เห็นเด็กๆเล่นสนุกสนาน และเขาต้องการให้คุณเล่นเป็นเพื่อนกับเขา
คำตอบ : เห็นเด็กน่ารัก และอดทนไปเล่นเป็นเพื่อนเขา
ของรางวัลที่ไ้ด้รับ : ประสบการณ์ 6240 เหรียญเงิน : 827 รางวัลเพิ่มเติม (มันเป็นภาษาจีนอ่ะค่)*1

ถ้ายังอธิบายไม่ดีหรือยังไง??
สามารถติชมได้นะค่ะ *T^T Crying or Very sad Crying or Very sad

ถ้าใครที่ตอบแตกต่างกว่านี้ก้อเม้นบอกด้วยนะค่ะ
ว่าตอบว่าอะไร??
ได้อะไรมั่ง??
เผื่อจะได้อะไรที่แตกต่างกันออกไปอ่ะค่ะ
Embarassed Embarassed Embarassed
ขึ้นไปข้างบน Go down
Aladdin

คำถามป่วนสวรรค์ (เกี่ยวกับเด็ก) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คำถามป่วนสวรรค์ (เกี่ยวกับเด็ก)   คำถามป่วนสวรรค์ (เกี่ยวกับเด็ก) EmptySat Apr 16, 2011 9:46 am

ขอเสริมครับ ถ้าตอบตามที่เจ้าของกระทู้บอก ที่เป็นภาษาจีน คือ

ได้รับเสียงไตรภพ 1 อันครับ (ที่เป็นระฆังไว้ตระโกน 2 เซพ)

(หลักการสังเกตหากเป็นรางวัลที่เป็นภาษาจีน เวลากดทำเควสเสร็จให้สังเกตที่หน้าต่าง แชท นะครับ มันจะขึ้นรายละเอียดไว้ให้อยู่ว่าได้รับอะไรบ้าง)

ผิดพลาดยังไงขอโทษด้วยนะครับ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คำถามป่วนสวรรค์ (เกี่ยวกับเด็ก)   คำถามป่วนสวรรค์ (เกี่ยวกับเด็ก) EmptySat Apr 16, 2011 11:29 pm

[quote="Aladdin"]ขอเสริมครับ ถ้าตอบตามที่เจ้าของกระทู้บอก ที่เป็นภาษาจีน คือ

ได้รับเสียงไตรภพ 1 อันครับ (ที่เป็นระฆังไว้ตระโกน 2 เซพ)

(หลักการสังเกตหากเป็นรางวัลที่เป็นภาษาจีน เวลากดทำเควสเสร็จให้สังเกตที่หน้าต่าง แชท นะครับ มันจะขึ้นรายละเอียดไว้ให้อยู่ว่าได้รับอะไรบ้าง)

ผิดพลาดยังไงขอโทษด้วยนะครับ[/quote]
อ้อ!!
ขอบคุณมากๆค่ะ
Embarassed Embarassed Embarassed
hopza

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คำถามป่วนสวรรค์ (เกี่ยวกับเด็ก)   คำถามป่วนสวรรค์ (เกี่ยวกับเด็ก) EmptyMon Apr 18, 2011 11:24 am

gunnii art'mom พิมพ์ว่า:
Aladdin พิมพ์ว่า:
ขอเสริมครับ ถ้าตอบตามที่เจ้าของกระทู้บอก ที่เป็นภาษาจีน คือ

ผิดพลาดยังไงขอโทษด้วยนะครับ
อ้อ!!
ขอบคุณมากๆค่ะ
1.เล่นด้วย / ระฆัง*1
2.เหนื่อยกาย /ยันไล่ปีศาจ*1(หาสมบัติออโต้) , -40ไตรภพ
3.ผลัดไป/ไม่ได้ไรครับ
ตอนนี้ได้ 35 ข้อแล้ว ตกใจเหมือนกันมีไม่ได้เยอะมาก บางข้อก็ได้แค่กำลังวังชา หรือของไม่ดีนัก
(ดังนั้นอย่าไปรีมันเลย 30 ตำลึงแนะ)

คำถามป่วนสวรรค์ (เกี่ยวกับเด็ก)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» คำถามป่วนสวรรค์ (ผู้ที่เลื่อมใสมาถึงที่วังโตวหลิ่ว)
» คำถามป่วนสวรรค์ (พระราชวังอาหารครับ)
» คำถามป่วนสวรรค์ (เกี่ยวกับการเอะอะ)
» คำถามป่วนสวรรค์ (เอะอะครั้งใหญ่บนโลกไม่สำเร็จ)
»  คำถามป่วนสวรรค์ (จรูหมอเหวยเดินทางกลับมา)