มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)

แหล่งพูดคุยของ กลุ่มแฟนมหัศจรรย์การเดินทาง

บ้านบ้าน  CalendarCalendar  GalleryGallery  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 

หลักในการตั้งกระทู้ในหมวดนี้

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Administrators

ตั้งหัวข้อเรื่อง: หลักในการตั้งกระทู้ในหมวดนี้   Wed Apr 13, 2011 9:24 pm

ผมขอทำเป็น ตย. ไว้เลยแล้วกันนะครับจะได้เป็นมาตรฐานเดียวกัน

ชื่อกระทู้ = คำถามป่วนสวรรค์
ข้อความในกระทู้
คำถาม ..........................
คำตอบ .........................
ของรางวัลที่ไ้ดรับ ..............

------------------------------------------------
ขอแค่นี้นะครับ ส่วนใครมีคำถามอื่น ผมรบกวนให้ไปตั้งเป็นโพส ใหม่นะครับ แต่ถ้าจะ เมนท์อะไร เมนท์ได้เลยตามสบายแต่อย่า เมนท์คำถามคำตอบ ต่อให้กระทู้เดียวกันเป็นพอครับ

ทั้งหมดนี้เพื่อสะดวกต่อการค้นหา คำถามและคำตอบ

ขอบคุณครับ cheers

lavel : 4x

ประกาศขณะนี้ทางทีมงาน WJ Webboad ได้จัดทำเว็บบอร์ดใหม่แล้ว
คลิ๊กเบาๆ ก็ไปบอร์ดใหม่แล้ว เข้าไปสมัครได้แล้วนะครับ
อีกไม่เว็บบอร์ดแห่งนี้จะใช้ได้แค่อ่านอย่างเดียวแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Thu Apr 14, 2011 9:12 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://wonderjourney.thai-forum.net
sukkawattana
กองกำลังหน้าใหม่
กองกำลังหน้าใหม่

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลักในการตั้งกระทู้ในหมวดนี้   Wed Apr 13, 2011 11:03 pm

น่าจะเพิ่ม สิ่งที่ได้รับจากการตอบด้วยนะครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หลักในการตั้งกระทู้ในหมวดนี้   Thu Apr 14, 2011 9:11 am

sukkawattana พิมพ์ว่า:
น่าจะเพิ่ม สิ่งที่ได้รับจากการตอบด้วยนะครับ

ได้ครับ

lavel : 4x

ประกาศขณะนี้ทางทีมงาน WJ Webboad ได้จัดทำเว็บบอร์ดใหม่แล้ว
คลิ๊กเบาๆ ก็ไปบอร์ดใหม่แล้ว เข้าไปสมัครได้แล้วนะครับ
อีกไม่เว็บบอร์ดแห่งนี้จะใช้ได้แค่อ่านอย่างเดียวแล้ว
ดูข้อมูลส่วนตัว http://wonderjourney.thai-forum.net

หลักในการตั้งกระทู้ในหมวดนี้
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1