มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)

แหล่งพูดคุยของ กลุ่มแฟนมหัศจรรย์การเดินทาง

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

อยากทราบเรื่องการจับสัตว์ที่เป็นทารกอ่ะครับ

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
sukkawattana
กองกำลังหน้าใหม่

อยากทราบเรื่องการจับสัตว์ที่เป็นทารกอ่ะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากทราบเรื่องการจับสัตว์ที่เป็นทารกอ่ะครับ   อยากทราบเรื่องการจับสัตว์ที่เป็นทารกอ่ะครับ EmptyTue Apr 12, 2011 1:32 pm

อยากรู้ว่า จับจากไหน แล้วหุ่นช่วยจับนี่ใช้ยังไงครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
matee00
Moderators
Moderators
matee00

อยากทราบเรื่องการจับสัตว์ที่เป็นทารกอ่ะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบเรื่องการจับสัตว์ที่เป็นทารกอ่ะครับ   อยากทราบเรื่องการจับสัตว์ที่เป็นทารกอ่ะครับ EmptyTue Apr 12, 2011 1:34 pm

ดับเบิ้ลคลิ๊ก ยากมากเหรอไง = =

ทารกเจอได้ทั่วไป ชื่อจะลงท้ายว่าทารก
sukkawattana

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบเรื่องการจับสัตว์ที่เป็นทารกอ่ะครับ   อยากทราบเรื่องการจับสัตว์ที่เป็นทารกอ่ะครับ EmptyTue Apr 12, 2011 1:40 pm

ดับเบิ้ลคลิก ผมอ่ะรู้ ว่าต้องกดใช้ (ก่อนตอบคิดหรือยัง) แต่ที่อยากรู้คือ ใช้ตอนไหนเช่น ตอนตี้เก็บเวลที่ไหนก็ได้หรือว่าต้องเป็นห้องตีบอส 81ทุกข์ ฯลฯ

ถ้าแรงไปก็ขอโทษที
matee00
Moderators
Moderators
matee00

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบเรื่องการจับสัตว์ที่เป็นทารกอ่ะครับ   อยากทราบเรื่องการจับสัตว์ที่เป็นทารกอ่ะครับ EmptyTue Apr 12, 2011 1:53 pm

คำอธิบายของไอเท็มนี้ไม่ใช่เข้าใจยากไรเรย
ผมไม่เคยใช้ยังเข้าใจเรยว่ามันมีทำไม และดียังไง

คิดบ้างมั๊ยทำไมต้องมีเวลากำกับไว้ แล้วการสู้รบอัตโนมัติคืออะไร การจับทารกอัตโนมัตคืออะไร
ข้อความสื่อความหมายทั้งนั้น แล้วอีกอย่างข้างบนก้บอกแล้วว่าทารกเจอได้ทั่วไป แต่มีชื่อต่อท้ายว่าทารก
Chamlong
Moderators
Moderators
Chamlong

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบเรื่องการจับสัตว์ที่เป็นทารกอ่ะครับ   อยากทราบเรื่องการจับสัตว์ที่เป็นทารกอ่ะครับ EmptyThu Apr 21, 2011 5:50 pm

แล้วตกลงเราจะเจอทารก จากที่ไหนได้บ้างคับ
Maogaw

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบเรื่องการจับสัตว์ที่เป็นทารกอ่ะครับ   อยากทราบเรื่องการจับสัตว์ที่เป็นทารกอ่ะครับ EmptyThu Apr 21, 2011 11:48 pm

เจอได้ทุกที่แล้วแต่ดวง

อยากทราบเรื่องการจับสัตว์ที่เป็นทารกอ่ะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1