มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)

แหล่งพูดคุยของ กลุ่มแฟนมหัศจรรย์การเดินทาง

บ้านบ้าน  CalendarCalendar  GalleryGallery  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 

ถามเราใช้วงจักร์เวียนว่ายตายเกิด แล้วเลือกอันที่ 2 ตั้งความสามารถพิเศษ สกิลเก่ามันจะหายไหมคับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
zebra
กองกำลังหน้าใหม่
กองกำลังหน้าใหม่

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ถามเราใช้วงจักร์เวียนว่ายตายเกิด แล้วเลือกอันที่ 2 ตั้งความสามารถพิเศษ สกิลเก่ามันจะหายไหมคับ   Tue Apr 12, 2011 12:16 am

คุณสมบัติ มันก็จะเปลี่ยนใช่ไหมคับ แต่ สกิล มันจะยังอยู๋ไหมคับ หรือว่าเปลื่ยนด้วยคับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
phoenixkai
หัวหน้ากองร้อย
หัวหน้ากองร้อย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถามเราใช้วงจักร์เวียนว่ายตายเกิด แล้วเลือกอันที่ 2 ตั้งความสามารถพิเศษ สกิลเก่ามันจะหายไหมคับ   Tue Apr 12, 2011 12:51 pm

อยู่.....เรากดมาทั้ง 2 3 อันเลย
matee00
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถามเราใช้วงจักร์เวียนว่ายตายเกิด แล้วเลือกอันที่ 2 ตั้งความสามารถพิเศษ สกิลเก่ามันจะหายไหมคับ   Tue Apr 12, 2011 1:16 pm

อุตส่าทำไว้ให้แร้ว หวนอิง วงจัก ปรินิพพาน ไม่สนจัยเร๊ย

lavel : 4x

เซิฟเวอร์ : หอจินหลวน (2)
ชื่อ : ไม่บอกรุจักในนาม (Maxx Matee)
สังกัด :ภูเขาฟางชุ่น
lavel : 5x

เซิฟเวอร์ : หอจินหลวน (2)
ชื่อ : ไม่บอกรุจักในนาม (Maxx Matee)
สังกัด :ภูเขาผู่ถัว
lavel : 5x

สงสัยอะไรสอบถามได้นะ ^^

ถามเราใช้วงจักร์เวียนว่ายตายเกิด แล้วเลือกอันที่ 2 ตั้งความสามารถพิเศษ สกิลเก่ามันจะหายไหมคับ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ชุมชนริมน้ำจันทบูร
» การอนุรักษ์ชุมชนริมน้ำจันทบูร
» ซึมเศร้า
» ครูศิลปะ
» อาชีพที่รวยเร็วที่สุด