มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)

แหล่งพูดคุยของ กลุ่มแฟนมหัศจรรย์การเดินทาง

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

อยากถามเรื่องการอัพสกิล จิ้งจอกหน่อย ครับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Shepadupa
กองกำลังหน้าใหม่

อยากถามเรื่องการอัพสกิล จิ้งจอกหน่อย ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากถามเรื่องการอัพสกิล จิ้งจอกหน่อย ครับ   อยากถามเรื่องการอัพสกิล จิ้งจอกหน่อย ครับ EmptyMon May 09, 2011 11:26 pm

คือหมาจิ้งจอก ผม เวล 40 แล้ว มีสกิลอยู่อันเดียวเอง อยากทราบว่าจะอัพสกิลยังไงครับ แล้ว สกิลไหน ดี แรง มั่งอะครับ เพราะผมลง กำลัง 5 ตลอด ถามทีครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
smilecat

อยากถามเรื่องการอัพสกิล จิ้งจอกหน่อย ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากถามเรื่องการอัพสกิล จิ้งจอกหน่อย ครับ   อยากถามเรื่องการอัพสกิล จิ้งจอกหน่อย ครับ EmptyTue May 10, 2011 9:18 am

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากถามเรื่องการอัพสกิล จิ้งจอกหน่อย ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» สอบถามที่มาของ ป้ายคำสั่งตระกูล ครับ..!!
» เอาคำถามของ สมาชิกบอร์ดมาฝากถาม ครับ
» ขอถามเรื่อง"หุ่นวินญาณเซียน"ครับ
» ถามเรื่อง สกิล ครับ
» ทำสัตว์เลี้ยงให้เป็น วิณญาณ ทำไง ครับ