มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)

แหล่งพูดคุยของ กลุ่มแฟนมหัศจรรย์การเดินทาง

บ้านบ้าน  CalendarCalendar  GalleryGallery  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 

ฝากทีมงานถ้าว่างช่วยออนไลน์ที่ chat ด้วยนะครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
morisk
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ฝากทีมงานถ้าว่างช่วยออนไลน์ที่ chat ด้วยนะครับ   Mon May 09, 2011 3:39 pm

ใครมีปัญหา ถามได้ที่ chat นะครับ ปกติผมจะอยู่หน้าจอ ช่วง บ่าย ถึง 4 โมงเย็น แล้วก็ ช่วง หลัง 6 โมงเย็น ถึงเที่ยงคืน

lavel :4x

เซิฟเวอร์ : ถ้ำสามดารา (3)
ชื่อ : ~ลิโป้~
สังกัด :สำนักผู่ถัว

ชื่อ : ขงเบ้ง!
สังกัด :สำนักฟางซุน
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
Admin
Administrators
Administrators

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฝากทีมงานถ้าว่างช่วยออนไลน์ที่ chat ด้วยนะครับ   Mon May 09, 2011 4:23 pm

morisk พิมพ์ว่า:
ใครมีปัญหา ถามได้ที่ chat นะครับ ปกติผมจะอยู่หน้าจอ ช่วง บ่าย ถึง 4 โมงเย็น แล้วก็ ช่วง หลัง 6 โมงเย็น ถึงเที่ยงคืน

จองซะยาวเลยนะครับ cheers cheers cheers cheers

ตอนนี้ผมกำลังทำบอร์ดให้ใหม่อยู่ครับ จะเอา host ของที่ทำงานมาทำเป็น subdomain เอา อิอิ url อาจจะไม่สวยแต่บริหารจัดการได้ 100% ครับ

lavel : 4x

ประกาศขณะนี้ทางทีมงาน WJ Webboad ได้จัดทำเว็บบอร์ดใหม่แล้ว
คลิ๊กเบาๆ ก็ไปบอร์ดใหม่แล้ว เข้าไปสมัครได้แล้วนะครับ
อีกไม่เว็บบอร์ดแห่งนี้จะใช้ได้แค่อ่านอย่างเดียวแล้ว
ดูข้อมูลส่วนตัว http://wonderjourney.thai-forum.net
morisk
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฝากทีมงานถ้าว่างช่วยออนไลน์ที่ chat ด้วยนะครับ   Mon May 09, 2011 4:48 pm

แจ่มเลยครับ จัดไป

ชื่อ : ~ลิโป้~
สังกัด :สำนักผู่ถัว

ชื่อ : ขงเบ้ง!
สังกัด :สำนักฟางซุน
oekza101
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ฝากทีมงานถ้าว่างช่วยออนไลน์ที่ chat ด้วยนะครับ   Mon May 09, 2011 5:14 pm

แอ้มแปะที่ทำงานฮ่าๆๆๆๆ

lavel : 5x

ถามได้ ตอบดี ไม่กวนทีน ถ้าถามมาจะตอบให้ตามความรู้หรือประสบการณ์ที่ตัวเองมีอย่างเต็มที่ครับ

ฝากทีมงานถ้าว่างช่วยออนไลน์ที่ chat ด้วยนะครับ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» แจ้งข่าวการเข้า chatbox ง่าย