มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)

แหล่งพูดคุยของ กลุ่มแฟนมหัศจรรย์การเดินทาง

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ว่าด้วยคำถามซ้ำๆ และคำถามโง่ๆ

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Melancholic
กองกำลังหน้าใหม่
Melancholic

ว่าด้วยคำถามซ้ำๆ และคำถามโง่ๆ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ว่าด้วยคำถามซ้ำๆ และคำถามโง่ๆ   ว่าด้วยคำถามซ้ำๆ และคำถามโง่ๆ EmptyFri May 06, 2011 9:54 am

คำถามซ้ำๆเท่าที่เห็นมีคนไปตอบ หรือโพสลิ๊งค์ขอคำถามที่ตอบไปแล้วอันนี้ผมว่าดีนะครับ ขอให้ทีมงานสู้ๆกันต่อไป
เพราะคนไม่รู้ยังมีอีกเยอะ เค้าอาจหาคำถาม-คำตอบที่ตอบไปแล้วไม่เจอ

ส่วนคำถามโง่ๆ ผมว่าไม่ควรไปด่าเค้านะครับ เค้าก็แค่ไม่รู้ (ผมก็เคยถามไป)

อีกอันนึงก็คือ คำถามที่ไม่มีใครตอบ คืออยากให้แอดมินบอกเจ้าของคำถามครับ ว่าทำไมถึงไม่มีคนตอบ อาจเพราะไม่มีคนรู้ หรือว่าถามซ้ำจนขี้เกียจตอบอ่ะครับ
เพราะถ้าคนถามเค้าอยากรู้จริงๆ จะได้ไม่ต้องคอยเปิดเช็คว่ามีคนมาตอบรึยัง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Admin
Administrators
Administrators
Admin

ว่าด้วยคำถามซ้ำๆ และคำถามโง่ๆ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าด้วยคำถามซ้ำๆ และคำถามโง่ๆ   ว่าด้วยคำถามซ้ำๆ และคำถามโง่ๆ EmptyFri May 06, 2011 10:42 am

ขอบคุณครับ

ตอนนี้ผมก็กำลังดู ระบบ ค้นหาของเว็บบอร์ดอยู่ แต่เนื่องจากเว็บบอร์ดเป็นประเภทฟรีบอร์ด มันเลยเข้าไปจัดการอะไรไม่ได้ดังใจเท่าไหร่ครับ

ว่าจะเอา sub host ของที่ทำงานมาทำเป็นบอร์ดเองซะเลย ก็กลัวผู้บริหารรู้ 555+ เดี๋ยวเค๊าจะบ่นผมเอา ตอนนี้ผมก็มาดูบอร์ดนี้ได้ไม่เต็มที่เท่าไหร่ ผู้บริหารต้องการให้ทำเว็บที่ทำงานใหม่ - -*

cheers cheers cheers
https://wonderjourney.thai-forum.net
Melancholic
Melancholic

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าด้วยคำถามซ้ำๆ และคำถามโง่ๆ   ว่าด้วยคำถามซ้ำๆ และคำถามโง่ๆ EmptyFri May 06, 2011 1:13 pm

Admin พิมพ์ว่า:
ขอบคุณครับ

ตอนนี้ผมก็กำลังดู ระบบ ค้นหาของเว็บบอร์ดอยู่ แต่เนื่องจากเว็บบอร์ดเป็นประเภทฟรีบอร์ด มันเลยเข้าไปจัดการอะไรไม่ได้ดังใจเท่าไหร่ครับ

ว่าจะเอา sub host ของที่ทำงานมาทำเป็นบอร์ดเองซะเลย ก็กลัวผู้บริหารรู้ 555+ เดี๋ยวเค๊าจะบ่นผมเอา ตอนนี้ผมก็มาดูบอร์ดนี้ได้ไม่เต็มที่เท่าไหร่ ผู้บริหารต้องการให้ทำเว็บที่ทำงานใหม่ - -*

cheers cheers cheers

ครับ แต่นี่ผมก็ว่าดีถึงดีมากแล้วล่ะครับ เพราะถ้าไม่มีบอร์ดนี้ผมคงไม่รู้ข้อมูลอะไรๆเยอะเลย

ตัวเกมส์รายละเอียดเยอะ แต่ข้อมูลน้อย ><"

ยังไงก็ขอบคุณมากๆนะค๊าบบ
morisk
Moderators
Moderators
morisk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าด้วยคำถามซ้ำๆ และคำถามโง่ๆ   ว่าด้วยคำถามซ้ำๆ และคำถามโง่ๆ EmptyFri May 06, 2011 3:04 pm

ช่วย ๆ กันไป ถามใหม่ก็เอาลิงค์มาวาง บางทีก็เบื่อที่จะตอบ เช่นบอกว่าซื้อสูตรยา เวล 1 เวล 2 npc มีขาย พี่แกบอกว่ามีแต่สูตรอย่างอื่น แบบนี้ก็ไม่ไหวนะ ขอบ่นหน่อย อีกนิด ทักทาย โลก ในเกมก็ทำไม่เป็น Basketball
oekza101
Moderators
Moderators
oekza101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ว่าด้วยคำถามซ้ำๆ และคำถามโง่ๆ   ว่าด้วยคำถามซ้ำๆ และคำถามโง่ๆ EmptyMon May 09, 2011 5:26 pm

เอาน่า...ช่วยๆกันไป เราไม่ได้ให้บริการเกมส์นี้..

แต่เป็นกลุ่มคนที่ช่วยกันแชร์ประสบการเน้อ...

ช่วยกันได้กะช่วยๆกันไป

ว่าด้วยคำถามซ้ำๆ และคำถามโง่ๆ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1