มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)

แหล่งพูดคุยของ กลุ่มแฟนมหัศจรรย์การเดินทาง

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ทำไมหมาตัวนี้มีสกิลเยอะอ่ะครับ

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Melancholic
กองกำลังหน้าใหม่
Melancholic

ทำไมหมาตัวนี้มีสกิลเยอะอ่ะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ทำไมหมาตัวนี้มีสกิลเยอะอ่ะครับ   ทำไมหมาตัวนี้มีสกิลเยอะอ่ะครับ EmptyThu May 05, 2011 8:39 am

คือปกติเห็นส่วนใหญมี5สกิล นึกว่ามันเต็ม5สกิล
ทำไมหมาตัวนี้มีสกิลเยอะอ่ะครับ Fffeu
ขึ้นไปข้างบน Go down
Admin
Administrators
Administrators
Admin

ทำไมหมาตัวนี้มีสกิลเยอะอ่ะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทำไมหมาตัวนี้มีสกิลเยอะอ่ะครับ   ทำไมหมาตัวนี้มีสกิลเยอะอ่ะครับ EmptyThu May 05, 2011 8:40 am

ตัวไหนเอ่ย ผมมองไม่เห็นเลย cheers cheers
https://wonderjourney.thai-forum.net
Melancholic
Melancholic

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทำไมหมาตัวนี้มีสกิลเยอะอ่ะครับ   ทำไมหมาตัวนี้มีสกิลเยอะอ่ะครับ EmptyThu May 05, 2011 8:48 am

รูปไม่ขึ้น = =
[img]ทำไมหมาตัวนี้มีสกิลเยอะอ่ะครับ Foxn [/img]
oekza101
Moderators
Moderators
oekza101

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทำไมหมาตัวนี้มีสกิลเยอะอ่ะครับ   ทำไมหมาตัวนี้มีสกิลเยอะอ่ะครับ EmptyThu May 05, 2011 2:41 pm

Melancholic พิมพ์ว่า:
[img]ทำไมหมาตัวนี้มีสกิลเยอะอ่ะครับ Foxn [/img]

ใช้ใบสกิล อัพเพิ่มครับ .. และใช้การโอนสกิลจากทารกอีกตัวมาสู่ตัวทารกหรือทารกเปลี่ยนแปลงตัวที่เราต้องการครับ
morisk
Moderators
Moderators
morisk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทำไมหมาตัวนี้มีสกิลเยอะอ่ะครับ   ทำไมหมาตัวนี้มีสกิลเยอะอ่ะครับ EmptyThu May 05, 2011 3:28 pm

โอนสกิลจากทารกอีกตัวมาสู่ตัวทารก ทำไงครับ
sasi
sasi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ทำไมหมาตัวนี้มีสกิลเยอะอ่ะครับ   ทำไมหมาตัวนี้มีสกิลเยอะอ่ะครับ EmptyFri May 06, 2011 11:08 am

oekza101 พิมพ์ว่า:
Melancholic พิมพ์ว่า:

ใช้ใบสกิล อัพเพิ่มครับ .. และใช้การโอนสกิลจากทารกอีกตัวมาสู่ตัวทารกหรือทารกเปลี่ยนแปลงตัวที่เราต้องการครับ

ขอเสริมค่ะ บางตัวโอนสำเร็จได้สกิลมา แต่บางตัวทำให้ทำสกิลเดิมนะคะ ถึงแม้จะเป็นทารกเหมือนกัน หรือทารกเปลี่ยนแปลงเหมือนกันก็ตามค่ะ

อย่างน้อยต้องมีกล่องแสงจันทร์สำรองไว้ เผื่อผิดพลาดมาจะได้ย้อนกลับได้ค่ะ Razz Razz

(กล่องแสงจันทร์สามารถทำได้ในอ่างสมบัติ ทำปุ๊บใช้ได้เลยก่อนครบเวลานะคะ)

แต่เวลาใอ่างสมบัติยังเดินปเรื่อยๆ ค่ะ (ทำมาแล้ว)

ทำไมหมาตัวนี้มีสกิลเยอะอ่ะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1