มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)

แหล่งพูดคุยของ กลุ่มแฟนมหัศจรรย์การเดินทาง

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

รบกวนถามครับ การฝังหินวิญญาณ อาวุธมีรู

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Chamlong
Moderators
Moderators
Chamlong

รบกวนถามครับ การฝังหินวิญญาณ อาวุธมีรู Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รบกวนถามครับ การฝังหินวิญญาณ อาวุธมีรู   รบกวนถามครับ การฝังหินวิญญาณ อาวุธมีรู EmptySun May 01, 2011 4:25 pm

การฝังหินวิญญาณ เราจะดูยังไงคับ

1. ว่าอาวุธนี้มีรูกี่รู

2.เราจะทำให้อาวุธมีรูเองได้หรือไม่

3.เราจะแกะหินที่ฝังไปแล้วได้หรือไม่

4. เวลาเราซื้ออาวุธ กับคนที่มาตั้งขาย มีวิธีดูไหมครับว่าอาวุธนี้มีรู
ขึ้นไปข้างบน Go down
antigear
Moderators
Moderators
antigear

รบกวนถามครับ การฝังหินวิญญาณ อาวุธมีรู Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รบกวนถามครับ การฝังหินวิญญาณ อาวุธมีรู   รบกวนถามครับ การฝังหินวิญญาณ อาวุธมีรู EmptySun May 01, 2011 6:04 pm

Chamlong พิมพ์ว่า:
การฝังหินวิญญาณ เราจะดูยังไงคับ

1. ว่าอาวุธนี้มีรูกี่รู

2.เราจะทำให้อาวุธมีรูเองได้หรือไม่

3.เราจะแกะหินที่ฝังไปแล้วได้หรือไม่

4. เวลาเราซื้ออาวุธ กับคนที่มาตั้งขาย มีวิธีดูไหมครับว่าอาวุธนี้มีรู

1.ไม่แน่ใจครับแต่ของผม3รู
2.ทำได้ครับ ใช้ตราหลอมอาวุธ แล้วเลือกเครื่องหมายถูกตรงช่องปรับปรุงรู
3.ได้ครับใช้เตาหลอม
4.ดูที่เลขครับเช่น 0/1 คือมีรู1รูแต่ยังไม่ได้ใส่ออฟลงไป ถ้าเป็น 0/0 คือไม่มีรู
Chamlong
Moderators
Moderators
Chamlong

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รบกวนถามครับ การฝังหินวิญญาณ อาวุธมีรู   รบกวนถามครับ การฝังหินวิญญาณ อาวุธมีรู EmptyMon May 02, 2011 9:22 am

ขอบคุณมากครับ

รบกวนถามครับ การฝังหินวิญญาณ อาวุธมีรู
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» รบกวนถามครับ เวลาตีของบวก ถ้าไม่ให้มันกลายเป็นผูกพัน ทำไงคับ