มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)

แหล่งพูดคุยของ กลุ่มแฟนมหัศจรรย์การเดินทาง

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ช่วยทีครับ ผมรู้สึกว่าเผ่านี้เล่นยาก ไม่รู็อับยังไงอะ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
gunnerQgu
กองกำลังหน้าใหม่

ช่วยทีครับ ผมรู้สึกว่าเผ่านี้เล่นยาก ไม่รู็อับยังไงอะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ช่วยทีครับ ผมรู้สึกว่าเผ่านี้เล่นยาก ไม่รู็อับยังไงอะ   ช่วยทีครับ ผมรู้สึกว่าเผ่านี้เล่นยาก ไม่รู็อับยังไงอะ EmptyThu Apr 28, 2011 10:58 pm

คือทำยังไงให้ใช้สกิลแรงอะครับ

แล้วไม่รู้ว่ากสกิล ไหน ที่ขึ้น กับกำลัง
แล้ว สกิลไหน ที่ขึ้น กับไหวพริบ

ช่วยตอบทีครับ

แล้วถ้ามีสกิลดีๆๆ ช่วยบอกทีนะครับ

ผมเน้นตีอย่างเดียว
และกะจะสาปให้ ตีไม่ได้อยู่ แต่ลองใช้หลายครั้งละ ไม่ค่อยติดเลยอะครับ
สาปให้พลังป้องกันลด โจมตีลด ตีไม่ได้ ไม่ค่อยติดเลย

เราอับ จิตหลัก38
สกิลอื่นๆๆ ประมาณ 25 +++ ทุกอัน เวล35 สเตตัส เก็บไว้ประมาณ35 แต้ม
ขึ้นไปข้างบน Go down
gunnerQgu

ช่วยทีครับ ผมรู้สึกว่าเผ่านี้เล่นยาก ไม่รู็อับยังไงอะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยทีครับ ผมรู้สึกว่าเผ่านี้เล่นยาก ไม่รู็อับยังไงอะ   ช่วยทีครับ ผมรู้สึกว่าเผ่านี้เล่นยาก ไม่รู็อับยังไงอะ EmptyThu Apr 28, 2011 11:17 pm

ไครที่เล่นแล้วมาช่วยบอกทีครับ
phoenixkai
หัวหน้ากองร้อย
หัวหน้ากองร้อย
phoenixkai

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยทีครับ ผมรู้สึกว่าเผ่านี้เล่นยาก ไม่รู็อับยังไงอะ   ช่วยทีครับ ผมรู้สึกว่าเผ่านี้เล่นยาก ไม่รู็อับยังไงอะ EmptyFri Apr 29, 2011 5:57 pm

ฝ่ายนี้เน้นกำลัง หน่อย โอกาสมัน ติดยากมาก

สกิลใยเงา 40 น่าจะติดทุกดอก ขึ้นอยู่กับเลเวลจิตใจอีก
gunnerQgu

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยทีครับ ผมรู้สึกว่าเผ่านี้เล่นยาก ไม่รู็อับยังไงอะ   ช่วยทีครับ ผมรู้สึกว่าเผ่านี้เล่นยาก ไม่รู็อับยังไงอะ EmptyFri Apr 29, 2011 9:54 pm

ไครเล่นเก่งมาช่วยทีครับ
เวล37 อะ
ไม่รู็อับอะไรดี
gunnerQgu

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยทีครับ ผมรู้สึกว่าเผ่านี้เล่นยาก ไม่รู็อับยังไงอะ   ช่วยทีครับ ผมรู้สึกว่าเผ่านี้เล่นยาก ไม่รู็อับยังไงอะ EmptyFri Apr 29, 2011 11:11 pm

แล้วเวท จิตหลัก ด้ายหมื่นพิคาต ละครับ อับอะไรถึงได้ตีแรง

แล้วค่ายใยป้องกัน นี่อับสเตตัสอะไรอะ ช่วยทีนะครับ จะเล่นสายสกิล จิตหลักยิง แรงๆๆ อะ อับอะไร

ช่วยทีครับ ผมรู้สึกว่าเผ่านี้เล่นยาก ไม่รู็อับยังไงอะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1