มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)

แหล่งพูดคุยของ กลุ่มแฟนมหัศจรรย์การเดินทาง

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

อยากให้เพิ่มยารีสเตตัสอ่ะครับ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
benboythai
กองกำลังหน้าใหม่
กองกำลังหน้าใหม่
benboythai

อยากให้เพิ่มยารีสเตตัสอ่ะครับ  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากให้เพิ่มยารีสเตตัสอ่ะครับ    อยากให้เพิ่มยารีสเตตัสอ่ะครับ  EmptyTue Apr 26, 2011 3:34 pm

ตอนนี้เดือดร้อนกันมาก เพราะบางคนที่อัฟผิดก็รีไม่ได้

หลังจากที่มียารี 2 รอบถ้าอัฟผิดอีกถึงกับเล่นใหม่แหน่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
phoenixkai
หัวหน้ากองร้อย
phoenixkai

อยากให้เพิ่มยารีสเตตัสอ่ะครับ  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากให้เพิ่มยารีสเตตัสอ่ะครับ    อยากให้เพิ่มยารีสเตตัสอ่ะครับ  EmptyWed Apr 27, 2011 9:38 am

ยารีอันไหนเหรอ?
matee00
Moderators
Moderators
matee00

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากให้เพิ่มยารีสเตตัสอ่ะครับ    อยากให้เพิ่มยารีสเตตัสอ่ะครับ  EmptyWed Apr 27, 2011 9:41 am

ขอบอก2อย่าง
- บอร์ดนี้จัดทำกันเอง ไม่เกี่ยวกับทางบริษัทเกม จะได้ให้เพิ่มเติมอะไรได้
- ยารี ก็มีอยู่แล้วไง (จะบ่นทำซาก!!) ในมอลชิ้นละ10ตำลึง ลดสเตตัสที่ต้องการ 5 หน่วย ไม่อยากเติมก็เล่นใหม่ (เล่นใหม่ยากลำบากนักเหรอไง ไว้เวล50+ ค่อยมาบ่น)
phoenixkai
phoenixkai

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากให้เพิ่มยารีสเตตัสอ่ะครับ    อยากให้เพิ่มยารีสเตตัสอ่ะครับ  EmptyWed Apr 27, 2011 10:01 am

- -* mod จะโมโหไปไหนนิ......

คำถามเยอะมาก เราเองก็ไม่รู้อีกตั้งหลายอย่าง หาอ่านตามบอร์ดนี้ไปพลาง

เราเองก๋อยู่สำนักปีศาจจิ้งจอก ก็อัพผิดที่เลย ไปอีดถึกทำไมใย เก็บเวลเอาค่าศักยภาพใหม่เลย........(ตี้บอสทีไรเหลือตัวสุดท้ายทุกที) เสียดายเวล...

แต่ในเกมส์นี้เล่นทีไรเจอแต่คำถามโง่ๆหลา่ยรอบ คนมาใหม่มักถามกันมาก บางคนตอบบางคนก็ไม่ตอบ อะไรเทือกนั้น

คนเก่าคนก่อนก็อดทนตอบ Neutral

อันนี้แอดมินพิจารณาว่าลงผิดหมวดหรือไม่?

เพราะอ่านแล้วน่าไปอยู่หมวดด้านบนสุดอ่ะ (เพราะเป็นกระทู้เชิงคำถาม)

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1