มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)

แหล่งพูดคุยของ กลุ่มแฟนมหัศจรรย์การเดินทาง

บ้านบ้าน  CalendarCalendar  GalleryGallery  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 

ห้องทหารเทพ(ห้องที่เอาอาวุธ)ชั้น 1 กับ 2 ต่างกันอย่างไีรครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Aladdin
กองกำลังหน้าใหม่

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ห้องทหารเทพ(ห้องที่เอาอาวุธ)ชั้น 1 กับ 2 ต่างกันอย่างไีรครับ   Tue Apr 19, 2011 12:35 pm

มันต่างกันอย่างไรบ้างครับ กับอาวุธที่ได้มา

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
Aef_-
หัวหน้ากองร้อย
หัวหน้ากองร้อย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ห้องทหารเทพ(ห้องที่เอาอาวุธ)ชั้น 1 กับ 2 ต่างกันอย่างไีรครับ   Sat Apr 23, 2011 11:37 pm

เขียนไม่เหมือนกันมั้งคับ tongue tongue tongue

อืมๆผมก็อยากรู้
antigear
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ห้องทหารเทพ(ห้องที่เอาอาวุธ)ชั้น 1 กับ 2 ต่างกันอย่างไีรครับ   Sun Apr 24, 2011 12:58 am

มันมีโอกาศได้ดาวติดมาด้วยครับ
morisk
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ห้องทหารเทพ(ห้องที่เอาอาวุธ)ชั้น 1 กับ 2 ต่างกันอย่างไีรครับ   Sun Apr 24, 2011 1:02 am

ผมมีกุญแจ ต้องไปที่ไหนครรับ

lavel :4x

เซิฟเวอร์ : ถ้ำสามดารา (3)
ชื่อ : ~ลิโป้~
สังกัด :สำนักผู่ถัว

เซิฟเวอร์ : ถ้ำสามดารา (3)
ชื่อ : ขงเบ้ง!
สังกัด :สำนักฟางซุน
candy06eang

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ห้องทหารเทพ(ห้องที่เอาอาวุธ)ชั้น 1 กับ 2 ต่างกันอย่างไีรครับ   Sun Apr 24, 2011 10:12 pm

ชั้นหนึ่ง 4 ดาว
ชั้นสอง 6 ดาว
peace___

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ห้องทหารเทพ(ห้องที่เอาอาวุธ)ชั้น 1 กับ 2 ต่างกันอย่างไีรครับ   Mon May 02, 2011 3:52 pm

ชั้น1 มีโอกาสได้ 3-6 อ่ะ
ชั้น2มีโอกาสได้ 5-8 ครับ

ห้องทหารเทพ(ห้องที่เอาอาวุธ)ชั้น 1 กับ 2 ต่างกันอย่างไีรครับ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1