มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)

แหล่งพูดคุยของ กลุ่มแฟนมหัศจรรย์การเดินทาง

บ้านบ้าน  CalendarCalendar  GalleryGallery  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 

ตระกูล TMcom รับคนจ้าสมัครมาเลย เซฟ1

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
tum5569
กองกำลังหน้าใหม่
กองกำลังหน้าใหม่

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ตระกูล TMcom รับคนจ้าสมัครมาเลย เซฟ1   Thu Apr 14, 2011 3:01 am

ตระกูล TMcom รับคนจ้าสมัครมาเลย เซฟ1
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
Chamlong
Moderators
Moderators

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ตระกูล TMcom รับคนจ้าสมัครมาเลย เซฟ1   Mon May 02, 2011 3:38 pm

รบกวน ขอสมัครด้วยคนได้ไหมครับ

ชื่อ CHAMLONG สำนัก เทวทูต

LV 40 กำลังเก็็บประสบการณ์ไปเรื่อยๆ รออัพทีเดียวเป็น 43 ครับ
(เหตุผล เพื่อให้เข้า 81 ทุกข์ ในบทนำได้อยู่)
สกิล 50 ทุกอันครับ

เล่นช่วงเย็นๆ ถึงดึกครับ

ดูข้อมูลส่วนตัว
Admin
Administrators
Administrators

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ตระกูล TMcom รับคนจ้าสมัครมาเลย เซฟ1   Mon May 02, 2011 7:25 pm

อยู่คนละ้เซิฟกันอ่า pale pale pale

lavel : 4x

ประกาศขณะนี้ทางทีมงาน WJ Webboad ได้จัดทำเว็บบอร์ดใหม่แล้ว
คลิ๊กเบาๆ ก็ไปบอร์ดใหม่แล้ว เข้าไปสมัครได้แล้วนะครับ
อีกไม่เว็บบอร์ดแห่งนี้จะใช้ได้แค่อ่านอย่างเดียวแล้ว
ดูข้อมูลส่วนตัว http://wonderjourney.thai-forum.net

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1