มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
มหัศจรรย์การเดินทาง (Wonder Journey)

แหล่งพูดคุยของ กลุ่มแฟนมหัศจรรย์การเดินทาง

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ

Go down 
matee00
noppy
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
noppy
กองกำลังหน้าใหม่

มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ   มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ EmptyThu Apr 14, 2011 12:44 am

ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
matee00
Moderators
Moderators
matee00

มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ   มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ EmptyThu Apr 14, 2011 12:08 pm

noppy พิมพ์ว่า:
ขอบคุณครับ

มีสกิลบัพของกระบี่คับ หรือซื้อไอเท็มที่ในประลองก็ได้
หรือสกิลล่วงรู้ของสัต
SeiZeCORE

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ   มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ EmptyThu May 05, 2011 6:21 am

เพิ่มเติมอีก 1 สกิล
สกิลของสำนักยมบาล

"เก้าภพเนตรมาร"

ทำให้มองเห็นได้เหมือนกันครับบัฟให้เพื่อนได้ด้วย
Melancholic
Melancholic

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ   มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ EmptyFri May 06, 2011 3:35 pm

matee00 พิมพ์ว่า:
noppy พิมพ์ว่า:
ขอบคุณครับ

มีสกิลบัพของกระบี่คับ หรือซื้อไอเท็มที่ในประลองก็ได้
หรือสกิลล่วงรู้ของสัต

ล่วงรู้ สัตว์เห็น แล้วเราสามารถตีได้รึป่าวครับ รึว่าสัตว์ตีได้อย่างเดียว
matee00
Moderators
Moderators
matee00

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ   มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ EmptyFri May 06, 2011 4:02 pm

ของคัยของมันคับ คัยมีบัพบนหัว ถึงจะตีได้เท่านั้น!!!
ล่วงรู้อยู่บนหัวหมา หมาก้ตีโดน เจ้าของไม่เกี่ยว
sapopkop

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ   มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ EmptySat May 07, 2011 11:32 am

สกิลล่วงรู้ หมา บัพให้คนไม่ได้หรอ
bluebloodb
Moderators
Moderators
bluebloodb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ   มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ EmptySat May 07, 2011 1:17 pm

sapopkop พิมพ์ว่า:
สกิลล่วงรู้ หมา บัพให้คนไม่ได้หรอ

ล่วงรู้หมาเป็นสกิลติดตัวครับ บัพไม่ได้นะเอยย..
sapopkop

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ   มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ EmptySat May 07, 2011 3:25 pm

ถ้าบัพให้คนไม่ได้ โอกาสที่ดาบจะชนะ นิน นี้ แทบเปน 0

มีสกิลไหนไหมที่ทำให้เราโจมตีโดน มอนที่หายตัวอะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1